Ìpàṣípààrọ̀/Ìfihàn Ìmọ̀-ẹ̀rọ Bátìrì Àgbáyé Shenzhen fún ọjọ́ mẹ́ta tí ó gbà láti ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dógún (CIBF2023) parí ní àṣeyọrí ní ọjọ́ kejìdínlógún oṣù karùn-ún ní ilé-iṣẹ́ àpérò àti ìfihàn àgbáyé ní Shenzhen.
CIBF2023 ní àwọn àgọ́ méjìlá, tó gbòòrò tó 240,000 mítà onígun mẹ́rin. Àfihàn náà fa àwọn àlejò tó fẹ́rẹ̀ẹ́ tó 180,000 láti gbogbo àgbáyé mọ́ra, iye àwọn àlejò tó sì ju 360,000 lọ, èyí tó tóbi jùlọ ní àwọn ọdún tó kọjá.
Wọ́n pe Hangzhou Dryair Treatment Equipment Co., Ltd láti kópa nínú ìfihàn CIBF2023 tí wọ́n ṣe ní Shenzhen. Àgọ́ ilé-iṣẹ́ náà fa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àlejò mọ́ra, àyíká sì kún fún ayọ̀. Ilé-iṣẹ́ wa mú ẹ̀rọ ìtújáde omi, ètò NMP àti àwọn ọjà mìíràn wá sí ìfihàn náà. A fẹ́ láti pèsè àwọn ilé-iṣẹ́ púpọ̀ sí i pẹ̀lú àìníyàn díẹ̀, agbára tó gbéṣẹ́ jù, àti àwọn ọjà tó rọrùn. Nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́, ẹ̀rọ náà yẹ kí ó dúró ṣinṣin, kí ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, kí ó rọrùn láti ṣiṣẹ́, kí ó sì rọrùn láti tọ́jú. Ní àkókò kan náà, ẹ̀rọ kọ̀ọ̀kan lè ṣàtúnṣe ètò náà láìfọwọ́sowọ́pọ̀ gẹ́gẹ́ bí onírúurú ipò iṣẹ́, kí ó sì gba àwọn ìgbésẹ̀ ìpamọ́ agbára láti dín agbára lílò kù.
Ní gbígbé àfojúsùn "ẹ̀rọ onípele méjì" kalẹ̀, ilé-iṣẹ́ wa ṣe àfihàn ẹ̀rọ ìtújáde omi ZCB àti àwọn ọjà mìíràn, títí kan ìlànà tuntun àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tí ń fi agbára pamọ́. Kì í ṣe pé ọ̀pọ̀ ènìyàn nínú àti lóde ilé-iṣẹ́ náà nìkan ni wọ́n ti dá àwọn ọjà wọ̀nyí mọ̀, wọ́n tún fa àfiyèsí àwọn ẹgbẹ́ wọn.
Jẹ́ kí àwọn ilé-iṣẹ́ púpọ̀ sí i ní àyíká gbígbẹ, ìtura àti ìlera, èyí tí kìí ṣe ojúṣe wa sí àwùjọ nìkan, ṣùgbọ́n ìníyelórí Dryair pẹ̀lú. A ó máa tẹ̀síwájú láti tẹ̀lé ìran “ìdarí ilé-iṣẹ́ afẹ́fẹ́, kíkọ́ ilé-iṣẹ́ ọlọ́dún kan”, a ó sì pèsè àwọn ọjà tó dára jù fún àwọn ilé-iṣẹ́ tó dá wa mọ̀ tí wọ́n sì ń ṣètìlẹ́yìn fún wa!
Mo n reti lati ri yin nigba miiran!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-01-2023

