System ZJRH NKHANI NMP Kusangalala

Short Description:

dongosolo lakonzedwa kuti akonzanso NMP ku lifiyamu-ion sekondale batire maelekitirodi kupanga ndondomeko. The otentha zosungunulira othodwa mpweya mauvuni ndi limachokera ku System DRYAIR a NMP Kusangalala kumene NMP ndi anachira ndi osakaniza condensation ndi adsorption.The kutsukidwa zosungunulira mpweya othodwa angapeze kubwerera ku ndondomeko kapena kukwaniritsa mkhalidwe monga pa requirement.NMP kasitomala amayimira N-methyl-2-Pyrrolidone, ndi mtengo zosungunulira komanso, ayambe ndi recyc ...


  • FOB Price: US $ 0.01Million - 0.2Million / Chidutswa
  • Min.Order Kuchuluka: 1 chidutswa
  • Wonjezerani Luso: 100 chidutswa / Kalavani pamwezi
  • Port: Ningbo kapena Shanghai
  • Terms malipiro: T / T
  • mankhwala Mwatsatanetsatane

    Tags mankhwala

    1

    2

    Dongosolo lakonzedwa kuti akonzanso NMP ku lifiyamu-ion sekondale batire maelekitirodi kupanga ndondomeko. The otentha zosungunulira othodwa mpweya mauvuni ndi limachokera ku DRYAIR a  System NMP Kusangalala kumene NMP ndi anachira ndi osakaniza condensation ndi adsorption.The kutsukidwa zosungunulira mpweya othodwa angapeze kubwerera ku ndondomeko kapena kukwaniritsa mkhalidwe monga pa requirement.NMP kasitomala amayimira N-methyl-2-Pyrrolidone, ndi mtengo zosungunulira komanso, ayambe ndi yobwezeretsanso wa NMP akhoza kuchepetsa kuthamanga ndalama kwa mafakitale lifiyamu batire komanso kupewa mpweya.

    Mawonekedwe :

    mlingo 97% kuchira

    NMP kumaliseche: 12ppm

    Conentration wa anachira NMP zosungunulira: 85%

    gawo zinchito:

    Kutentha Eks-wosinthanitsa, wozizira

    VOC concentrator, Njira zimakupiza

    Zosungunulira yosungirako thanki (ngati mukufuna)

    Siemens PLC

     

     

     

    ZJRH Series System NMP Kusangalala

    katunduyo

    ZJRH-D30-9000

    ZJRH-D50-15000

    ZJRH-D60-20000

    ZJRH-D75-25000

    ZJRH-D90-30000

    ZJRH-D120-40000

    Ndondomeko mpweya voliyumu CMH

    9000

    15000

    20000

    25000

    30000

    40000

    NMP ndende mu wachotsedwa utsi mpweya

    ≤50mg / m³

    Ambiri anachira NMP zosungunulira

    ≥85%

    NMP mlingo kuchira

    ≥97%

    kutentha exchanger

    efficiency≥65%

    Wozizira # 1 kw (≤32 ℃ maganizo chifukwa tangoganizirani madzi)

    38

    63

    84

    105

    126

    168

    Wozizira # 2 kw (≤10 ℃ chilled madzi)

    33

    55,8

    74

    93

    116

    149

    Ndondomeko zimakupiza # 1 KW

    5.5

    11

    15

    15

    18,5

    22

    Ndondomeko zimakupiza # 2 KW

    3

    5.5

    7.5

    7.5

    11

    15

    Reactivation zimakupiza galimoto KW

    2.2

    2.2

    3

    3

    4

    4

    Reactivation heate mphamvu KW

    12

    18

    22,5

    27

    36

    48

    Yoyezedwa mphamvu KW

    22,7

    36,7

    48

    52,5

    69,5

    89

     


  • Previous:
  • Kenako:

  • zofananira

      
      WhatsApp Online Chat !